Đèn LED Chiếu Điểm Sân Vườn 5W ABY218 Duhal:
– Đèn led chiếu điểm sân vườn được thiết kế đạt tiêu chuẩn IP65 chống thấm nước đáp ứng điều kiện lắp đặt ngoài trời, tỏa nhiệt thấp, an toàn về điện và tiết kiệm năng lượng.
– Thân đèn bằng hợp kim nhôm, không bị ăn mòn.
– Sử dụng công nghệ LED dùng cho chiếu sáng sân vườn, công viên thay thế cho các loại đèn truyền thống như đèn dây tóc, compact,…
– Không chỉ để chiếu sáng, đèn sân vườn LED sẽ làm khuôn viên sân vườn nhà bạn lung linh và rực rỡ hơn.
– Ứng dụng chiếu sáng sân vườn, tiểu cảnh, cây cảnh, hòn non bộ,…
Đèn led chiếu điểm sân vườn 5W ABY218 Duhal
Giá gốc là: 630.000 ₫.303.345 ₫Giá hiện tại là: 303.345 ₫.
Đèn LED Chiếu Điểm Sân Vườn 5W ABY218 Duhal
Dịch vụ trọn gói dành cho khách hàng khi mua hàng tại chúng tôi:
- Giao hàng toàn quốc, bảo hành chính hãng.
- Hỗ trợ 1 đổi 1 do lỗi kỹ thuật.
- Giao hàng miễn phí trong nội thành với đơn hàng thiết bị điện từ 3tr hoặc đơn dây điện từ 20tr.
- Có khuyến mãi thêm khi mua đơn hàng lớn, giá một số thương hiệu chưa bao gồm VAT.
- Giá khuyến mại từ 25% -> 60% tuỳ thời điểm, liên hệ ngay để được giá tốt nhất.
| Công suất (W) | 5W |
|---|---|
| Quang thông (Lm) | 500Lm |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K/6500K |
| Kích thước (mm) | Ø75 x 130 x 310 |
| Tuổi thọ LED (giờ) | 50000 |
| Hiệu suất chiếu sáng | 100 lm/W |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Chỉ số hoàn màu (RA) | 83 |
| HSCS (PF) | 0.5 |
| Bảo hành | 2 năm |
| Đóng gói | 1 cái/hộp |
| Series | ABY |
| IP | 65 |
































Đánh giá Đèn led chiếu điểm sân vườn 5W ABY218 Duhal
Chưa có đánh giá nào.