LED dây ánh sáng hồng 6W/m Duhal LDH01 mang lại không gian ấm áp, nhẹ nhàng và hiện đại.Sản phẩm tiết kiệm điện năng, dễ lắp đặt, dễ tạo hình và có tuổi thọ cao. Phù hợp cho phòng ngủ, quán café, studio và không gian decor sáng tạo.
LED dây ánh sáng hồng 6W/m Duhal LDH01 thiết kế linh hoạt
Giá gốc là: 58.400 ₫.55.480 ₫Giá hiện tại là: 55.480 ₫.
LED dây ánh sáng hồng 6W/m Duhal LDH01 mang lại không gian ấm áp, nhẹ nhàng và hiện đại.Sản phẩm tiết kiệm điện năng, dễ lắp đặt, dễ tạo hình và có tuổi thọ cao. Phù hợp cho phòng ngủ, quán café, studio và không gian decor sáng tạo.
Dịch vụ trọn gói dành cho khách hàng khi mua hàng tại chúng tôi:
- Giao hàng toàn quốc, bảo hành chính hãng.
- Hỗ trợ 1 đổi 1 do lỗi kỹ thuật.
- Giao hàng miễn phí trong nội thành với đơn hàng thiết bị điện từ 3tr hoặc đơn dây điện từ 20tr.
- Có khuyến mãi thêm khi mua đơn hàng lớn, giá một số thương hiệu chưa bao gồm VAT.
- Giá khuyến mại từ 25% -> 60% tuỳ thời điểm, liên hệ ngay để được giá tốt nhất.
| Series | LED dây |
|---|---|
| Đóng gói | 50m/cuộn |
| Đơn vị tính | mét |
| Màu | * Sản phẩm không bao gồm Driver và đầu nối. |
| Nhiệt độ màu (CCT) | Ánh sáng Hồng |
| IP | 54 |
| Điện áp | 220V |
| Công suất (W) | 6W/m |
| Chip LED | SMD 5050 |



























