LED dây ánh sáng đỏ 6W/m Duhal LDD01 sử dụng điện áp 220V, tiết kiệm điện và dễ lắp đặt.Sản phẩm có lớp vỏ nhựa bảo vệ, dễ uốn cong, cắt nối linh hoạt và tuổi thọ cao.Phù hợp cho biển quảng cáo, trang trí sân khấu, cửa hàng và không gian nổi bật.
LED dây ánh sáng đỏ 6W/m Duhal LDD01
Giá gốc là: 48.700 ₫.46.265 ₫Giá hiện tại là: 46.265 ₫.
LED dây ánh sáng đỏ 6W/m Duhal LDD01 sử dụng điện áp 220V, tiết kiệm điện và dễ lắp đặt.Sản phẩm có lớp vỏ nhựa bảo vệ, dễ uốn cong, cắt nối linh hoạt và tuổi thọ cao.Phù hợp cho biển quảng cáo, trang trí sân khấu, cửa hàng và không gian nổi bật.
Dịch vụ trọn gói dành cho khách hàng khi mua hàng tại chúng tôi:
- Giao hàng toàn quốc, bảo hành chính hãng.
- Hỗ trợ 1 đổi 1 do lỗi kỹ thuật.
- Giao hàng miễn phí trong nội thành với đơn hàng thiết bị điện từ 3tr hoặc đơn dây điện từ 20tr.
- Có khuyến mãi thêm khi mua đơn hàng lớn, giá một số thương hiệu chưa bao gồm VAT.
- Giá khuyến mại từ 25% -> 60% tuỳ thời điểm, liên hệ ngay để được giá tốt nhất.
| Series | LED dây |
|---|---|
| Đóng gói | 50m/cuộn |
| Đơn vị tính | mét |
| Màu | * Sản phẩm không bao gồm Driver và đầu nối. |
| Nhiệt độ màu (CCT) | Ánh sáng Đỏ |
| IP | 54 |
| Điện áp | 220V |
| Công suất (W) | 6W/m |
| Chip LED | SMD 5050 |












