– Thiết kế đa dạng kiểu dáng.
– Thân đèn DUHAL DTV864 6W được làm từ nhôm nguyên chất được anode hóa cho độ bền cao
Ứng dụng:
– Trang trí hành lang công trình, nhà dân dụng, nhà hàng khách sạn, siêu thị ….
– Chiếu sáng trang trí, làm nổi bật không gian, công trình nội – ngoại thất
Đèn GẮN VÁCH 6W DTV864
Giá gốc là: 904.000 ₫.435.276 ₫Giá hiện tại là: 435.276 ₫.
– Thiết kế đa dạng kiểu dáng.
– Thân đèn được làm từ nhôm nguyên chất được anode hóa cho độ bền cao.
Ứng dụng:
– Trang trí hành lang công trình, nhà dân dụng, nhà hàng khách sạn, siêu thị ….
– Chiếu sáng trang trí, làm nổi bật không gian, công trình nội – ngoại thất
Dịch vụ trọn gói dành cho khách hàng khi mua hàng tại chúng tôi:
- Giao hàng toàn quốc, bảo hành chính hãng.
- Hỗ trợ 1 đổi 1 do lỗi kỹ thuật.
- Giao hàng miễn phí trong nội thành với đơn hàng thiết bị điện từ 3tr hoặc đơn dây điện từ 20tr.
- Có khuyến mãi thêm khi mua đơn hàng lớn, giá một số thương hiệu chưa bao gồm VAT.
- Giá khuyến mại từ 25% -> 60% tuỳ thời điểm, liên hệ ngay để được giá tốt nhất.
| Công suất (W) | 6W |
|---|---|
| Quang thông (Lm) | 600Lm |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K/6500K |
| Kích thước (mm) | 170 x 60 x 92 |
| Tuổi thọ LED (giờ) | 50000 |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Chỉ số hoàn màu (RA) | 83 |
| Bảo hành | 2 năm |
| Đóng gói | Hộp |
| Series | DTV |
| IP | 20 |
| HSCS (PF) | 0.5 |
| Hiệu suất chiếu sáng | 100 lm/W |






















Đánh giá Đèn GẮN VÁCH 6W DTV864
Chưa có đánh giá nào.