Đèn LED Filament MPE là dòng bóng trang trí cổ điển, sử dụng công nghệ sợi đốt LED mang lại ánh sáng ấm áp, tiết kiệm điện, phù hợp cho không gian quán cà phê, nhà hàng, hoặc trang trí nội thất phong cách vintage.
Đèn filament 5W FLM-MPE MPE
Giá gốc là: 247.500 ₫.138.105 ₫Giá hiện tại là: 138.105 ₫.
Đèn LED Filament MPE là dòng bóng trang trí cổ điển, sử dụng công nghệ sợi đốt LED mang lại ánh sáng ấm áp, tiết kiệm điện, phù hợp cho không gian quán cà phê, nhà hàng, hoặc trang trí nội thất phong cách vintage.
Dịch vụ trọn gói dành cho khách hàng khi mua hàng tại chúng tôi:
- Giao hàng toàn quốc, bảo hành chính hãng.
- Hỗ trợ 1 đổi 1 do lỗi kỹ thuật.
- Giao hàng miễn phí trong nội thành với đơn hàng thiết bị điện từ 3tr hoặc đơn dây điện từ 20tr.
- Có khuyến mãi thêm khi mua đơn hàng lớn, giá một số thương hiệu chưa bao gồm VAT.
- Giá khuyến mại từ 25% -> 60% tuỳ thời điểm, liên hệ ngay để được giá tốt nhất.
| Công suất (W) | 5W |
|---|---|
| Quang thông (Lm) | 300Lm |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 1800K |
| Kích thước (mm) | Ø125 x 178 |
| Tuổi thọ LED (giờ) | 15000 |
| Điện áp | 220-240V AC |
| Chỉ số hoàn màu (RA) | 80 |
| Bảo hành | 2 năm |
| IP | 20 |
| Góc chiếu | 330° |
| HSCS (PF) | 0.5 |
| Đóng gói | 1 cái/hộp, 16 cái/thùng |
| Loại đui LED | E27 |
| Series | FLM |
| Chất liệu | Màu Amber |





























Đánh giá Đèn filament 5W FLM-MPE MPE
Chưa có đánh giá nào.