ĐÈN LED FILAMENT 4W ST64 ÁNH SÁNG VÀNG FLM-4/ST64: Bóng đèn LED Filament 6W G95 ánh sáng vàng, kiểu dáng tròn lớn, ánh sáng dịu nhẹ, lý tưởng cho trang trí quán cà phê, nhà hàng.
Đèn filament 6W G95 FLM-6/G95 MPE
Giá gốc là: 62.700 ₫.34.987 ₫Giá hiện tại là: 34.987 ₫.
Bóng đèn LED Filament 6W G95 ánh sáng vàng, kiểu dáng tròn lớn, ánh sáng dịu nhẹ, lý tưởng cho trang trí quán cà phê, nhà hàng.
Dịch vụ trọn gói dành cho khách hàng khi mua hàng tại chúng tôi:
- Giao hàng toàn quốc, bảo hành chính hãng.
- Hỗ trợ 1 đổi 1 do lỗi kỹ thuật.
- Giao hàng miễn phí trong nội thành với đơn hàng thiết bị điện từ 3tr hoặc đơn dây điện từ 20tr.
- Có khuyến mãi thêm khi mua đơn hàng lớn, giá một số thương hiệu chưa bao gồm VAT.
- Giá khuyến mại từ 25% -> 60% tuỳ thời điểm, liên hệ ngay để được giá tốt nhất.
| Công suất (W) | 6W |
|---|---|
| Quang thông (Lm) | 806Lm |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2500-2700K |
| Kích thước (mm) | Ø95 x 138 |
| Tuổi thọ LED (giờ) | 30000 |
| Điện áp | 220-240V AC |
| Chỉ số hoàn màu (RA) | 80 |
| Bảo hành | 2 năm |
| IP | 20 |
| Góc chiếu | 330° |
| HSCS (PF) | 0.5 |
| Đóng gói | 1 cái/hộp, 40 cái/thùng |
| Loại đui LED | E27 |
| Series | FLM |
| Hiệu suất chiếu sáng | 140 lm/W |






























Đánh giá Đèn filament 6W G95 FLM-6/G95 MPE
Chưa có đánh giá nào.