Đèn Led âm trần RP-24V ánh sáng vàng sang trọng, mang lại cảm giác ấm áp cho phòng khách, nhà hàng hoặc sảnh tiếp khách.
Đèn âm trần 24W ánh sáng vàng RP-24V MPE
Giá gốc là: 299.000 ₫.166.842 ₫Giá hiện tại là: 166.842 ₫.
Đèn LED âm trần RP-24V ánh sáng vàng sang trọng, mang lại cảm giác ấm áp cho phòng khách, nhà hàng hoặc sảnh tiếp khách.
Dịch vụ trọn gói dành cho khách hàng khi mua hàng tại chúng tôi:
- Giao hàng toàn quốc, bảo hành chính hãng.
- Hỗ trợ 1 đổi 1 do lỗi kỹ thuật.
- Giao hàng miễn phí trong nội thành với đơn hàng thiết bị điện từ 3tr hoặc đơn dây điện từ 20tr.
- Có khuyến mãi thêm khi mua đơn hàng lớn, giá một số thương hiệu chưa bao gồm VAT.
- Giá khuyến mại từ 25% -> 60% tuỳ thời điểm, liên hệ ngay để được giá tốt nhất.
| Công suất (W) | 24W |
|---|---|
| Quang thông (Lm) | 1800Lm |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2800 - 3200K |
| Kích thước (mm) | Ø300 x 25 |
| Tuổi thọ LED (giờ) | 30000 |
| Điện áp | 100-240V AC |
| Chỉ số hoàn màu (RA) | 80 |
| Bảo hành | 3 năm |
| IP | 20 |
| Góc chiếu | 110° |
| HSCS (PF) | 0.5 |
| Đóng gói | 1 cái/hộp 10 cái/thùng |
| Khích Thước Khoét Lỗ | Ø275 |
| Series | RP |
| Hiệu suất chiếu sáng | 80- 90 Lm/w |































Đánh giá Đèn âm trần 24W ánh sáng vàng RP-24V MPE
Chưa có đánh giá nào.