Panel 18W ánh sáng trắng, công suất lớn hơn phù hợp khu vực rộng.
Đèn âm trần 18W ánh sáng trắng RP-18T MPE
Giá gốc là: 204.200 ₫.113.944 ₫Giá hiện tại là: 113.944 ₫.
Panel 18W ánh sáng trắng, công suất lớn hơn phù hợp khu vực rộng.
Dịch vụ trọn gói dành cho khách hàng khi mua hàng tại chúng tôi:
- Giao hàng toàn quốc, bảo hành chính hãng.
- Hỗ trợ 1 đổi 1 do lỗi kỹ thuật.
- Giao hàng miễn phí trong nội thành với đơn hàng thiết bị điện từ 3tr hoặc đơn dây điện từ 20tr.
- Có khuyến mãi thêm khi mua đơn hàng lớn, giá một số thương hiệu chưa bao gồm VAT.
- Giá khuyến mại từ 25% -> 60% tuỳ thời điểm, liên hệ ngay để được giá tốt nhất.
| Công suất (W) | 18W |
|---|---|
| Quang thông (Lm) | 1500Lm |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 6000 - 6500K |
| Kích thước (mm) | Ø225 x 25 |
| Tuổi thọ LED (giờ) | 30000 |
| Điện áp | 100-240V AC |
| Chỉ số hoàn màu (RA) | 80 |
| Bảo hành | 3 năm |
| IP | 20 |
| Góc chiếu | 110° |
| HSCS (PF) | 0.5 |
| Đóng gói | 1 cái/hộp 20 cái/thùng |
| Khích Thước Khoét Lỗ | Ø205 |
| Series | RP |
| Hiệu suất chiếu sáng | 80- 90 Lm/w |





























Đánh giá Đèn âm trần 18W ánh sáng trắng RP-18T MPE
Chưa có đánh giá nào.