Đèn công nghiệp chữ V sử dụng chiếu sáng bảng lớp học mã LDH 118.III Duhal
Đèn công nghiệp chữ V sử dụng chiếu sáng bảng lớp học mã LDH 118.III Duhal
Giá gốc là: 430.000 ₫.207.045 ₫Giá hiện tại là: 207.045 ₫.
Đèn công nghiệp chữ V sử dụng chiếu sáng bảng lớp học mã LDH 118.III Duhal
Dịch vụ trọn gói dành cho khách hàng khi mua hàng tại chúng tôi:
- Giao hàng toàn quốc, bảo hành chính hãng.
- Hỗ trợ 1 đổi 1 do lỗi kỹ thuật.
- Giao hàng miễn phí trong nội thành với đơn hàng thiết bị điện từ 3tr hoặc đơn dây điện từ 20tr.
- Có khuyến mãi thêm khi mua đơn hàng lớn, giá một số thương hiệu chưa bao gồm VAT.
- Giá khuyến mại từ 25% -> 60% tuỳ thời điểm, liên hệ ngay để được giá tốt nhất.
| Công suất (W) | 18W |
|---|---|
| Quang thông (Lm) | 2200Lm |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K/6500K |
| Kích thước (mm) | 1220 x 110 x 65.5 |
| Tuổi thọ LED (giờ) | 50000 |
| Hiệu suất chiếu sáng | 110 lm/W |
| Điện áp | 150-250V/50Hz |
| Chỉ số hoàn màu (RA) | 83 |
| HSCS (PF) | 0.5 |
| Bảo hành | 2 năm |
| Đóng gói | 1 cái/hộp |
| Series | LDH |
| IP | 20 |




























Đánh giá Đèn công nghiệp chữ V sử dụng chiếu sáng bảng lớp học mã LDH 118.III Duhal
Chưa có đánh giá nào.