– Bóng LED Duhal có kiểu dáng mới lạ, độc đáo; tuổi thọ lên đến 50.000 giờ; tiết kiệm đến 80% điện năng; giảm lượng khí thải CO2 đáng kể. Ngoài ra, khi hết tuổi thọ của bóng đèn, sản phẩm có thể duy trì 90% độ sáng, giảm thiểu đáng kể tia cực tím và bảo vệ sức khỏe con người…
– Ứng dụng: chiếu sáng trong nhà, ban công …,
* Khuyến cáo: Thời gian sử dụng trung bình tối đa 12 giờ/ngày. Không sử dụng sản phẩm 24/24.
– Ngắt nguồn điện trước khi lắp đặt
– Không tự ý tháo rời, sửa chữa.
– Không dùng hóa chất để vệ sinh sản phẩm.
– Sử dụng trong điều kiện thông thường.
– Ngắt nguồn điện trước khi lắp đặt.
– Không tự ý tháo rời, sửa chữa.
– Không dùng hóa chất để vệ sinh sản phẩm.
– Sử dụng trong điều kiện thông thường.
Bóng led chiếu điểm đui ghim 5W KBB505 Duhal
Giá gốc là: 88.000 ₫.42.372 ₫Giá hiện tại là: 42.372 ₫.
Bóng led chiếu điểm đui ghim 5W KBB505 Duhal
Dịch vụ trọn gói dành cho khách hàng khi mua hàng tại chúng tôi:
- Giao hàng toàn quốc, bảo hành chính hãng.
- Hỗ trợ 1 đổi 1 do lỗi kỹ thuật.
- Giao hàng miễn phí trong nội thành với đơn hàng thiết bị điện từ 3tr hoặc đơn dây điện từ 20tr.
- Có khuyến mãi thêm khi mua đơn hàng lớn, giá một số thương hiệu chưa bao gồm VAT.
- Giá khuyến mại từ 25% -> 60% tuỳ thời điểm, liên hệ ngay để được giá tốt nhất.
| Công suất (W) | 5W |
|---|---|
| Quang thông (Lm) | 440Lm |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K/6500K |
| Kích thước (mm) | Ø50 x 50 |
| Tuổi thọ LED (giờ) | 50000 |
| Hiệu suất chiếu sáng | 100 lm/W |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Chỉ số hoàn màu (RA) | 80 |
| HSCS (PF) | 0.5 |
| Loại đui LED | MR16 |
| Bảo hành | 2 năm |
| Góc chiếu | 120° |
| Đóng gói | 1 cái/hộp |
| Series | KBB |
| IP | 20 |















Đánh giá Bóng led chiếu điểm đui ghim 5W KBB505 Duhal
Chưa có đánh giá nào.