LED dây trang trí 24VDC Duhal LDC0241 sử dụng điện áp thấp an toàn, tiết kiệm đến 70% điện năng so với đèn Neon-sign truyền thống. Sản phẩm sử dụng chip LED 2835, hiệu suất cao, ánh sáng đều, tuổi thọ dài và tỏa nhiệt thấp. Thiết kế chống nước IP65, dễ cắt nối và tạo hình linh hoạt.Phù hợp cho nội thất cao cấp, khách sạn, showroom và hệ chiếu sáng chuyên nghiệp.
LED dây trang trí 24VDC Duhal LDC0241 điện áp thấp an toàn
Giá gốc là: 100.000 ₫.48.150 ₫Giá hiện tại là: 48.150 ₫.
LED dây trang trí 24VDC Duhal LDC0241 sử dụng điện áp thấp an toàn, tiết kiệm đến 70% điện năng so với đèn Neon-sign truyền thống. Sản phẩm sử dụng chip LED 2835, hiệu suất cao, ánh sáng đều, tuổi thọ dài và tỏa nhiệt thấp. Thiết kế chống nước IP65, dễ cắt nối và tạo hình linh hoạt.Phù hợp cho nội thất cao cấp, khách sạn, showroom và hệ chiếu sáng chuyên nghiệp.
Dịch vụ trọn gói dành cho khách hàng khi mua hàng tại chúng tôi:
- Giao hàng toàn quốc, bảo hành chính hãng.
- Hỗ trợ 1 đổi 1 do lỗi kỹ thuật.
- Giao hàng miễn phí trong nội thành với đơn hàng thiết bị điện từ 3tr hoặc đơn dây điện từ 20tr.
- Có khuyến mãi thêm khi mua đơn hàng lớn, giá một số thương hiệu chưa bao gồm VAT.
- Giá khuyến mại từ 25% -> 60% tuỳ thời điểm, liên hệ ngay để được giá tốt nhất.
| Series | LED dây 24V |
|---|---|
| Đóng gói | 50m/cuộn |
| Đơn vị tính | mét |
| Màu | - Sử dụng chip LED 2835 - Màu ánh sáng: 3000K/6000K - Công suất: 10W/1m - Hiệu suất: 120lm/W - Điện áp: 24VDC - IP 65 |
| Quang thông (Lm) | 120Lm/W |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K/6000K |
| IP | 65 |
| Điện áp | 24VDC |
| Công suất (W) | 10W/m |
| Chip LED | 2835 |
























